
Gaskiya Ta Fito, Tsarin Sabon Naira da Tsohon Gwamnan CBN Ya Yi Ba Irinsu Buhari Ya Amince Ba
Gaskiya Ta Fito, Tsarin Sabon Naira da Tsohon Gwamnan CBN Ya Yi Ba Irinsu Buhari Ya Amince Ba Gaskiya Ta Fito, Tsarin Sabon Naira […]
Gaskiya Ta Fito, Tsarin Sabon Naira da Tsohon Gwamnan CBN Ya Yi Ba Irinsu Buhari Ya Amince Ba Gaskiya Ta Fito, Tsarin Sabon Naira […]
Sojoji ne suka ƙaƙaba mana Obasanjo Ba da son ranmu ya zama shugaban qasa ba- Wali Ɗaya daga cikin jigo a siyasar arewacin Najeriya kuma […]
Ana Yakar Arewa Ta Fuska Uku, Amma Mutanen Yankin Ba Sa Ganewa- Inji El-Zakzaky. 1-Noma. wadda ita ce tushen arzikin mutanen yankin, yanzu ta […]
Mambobin majalisar wakilan Najeriya sun umarci babban bankin ƙasar, CBN ya janye aiwatar da harajin tsaro na intanet da zai cire kashi 0.5 cikin […]
SHARED An kama mutum 17 da zargin hada-hadar canjin kuɗi ba bisa ƙa’ida ba a Kano .. SP Abdullahi Kiyawa/FacebookCopyright: SP Abdullahi Kiyawa/Facebook Rundunar ƴan […]
“Laifinku Ne”: Shehu Sani Ya Fadi Dalilin Ƙaƙaba Harajin 0.5% da CBN Ya Yi Sanata Shehu Sani ya yi shaguɓe ga ‘yan Najeriya kan jawowa […]
An naɗa Sheikh Yasir Hamadain bin wazan Almudurafiy a matsayin limamin masallacin Qibilatain dake Madina – Allah ya karawa Annabi
Dalilin mu na maka gwamnonin Na Maka Gwabnonin Nigeria A Kotu SERAP Ƙungiyar SERAP mai fafutukar yaƙi da cin hanci da rashawa a Najeriya, ta […]
Copyright © 2025 | WordPress Theme by MH Themes